Optical line termination (OLT)
Part No. Description Specification
35510452 LIGHTDRIVE STANDALONE GPON OPTICAL CONCENTRATOR LW3008C
35510900 LIGHTDRIVE CHASSIS GPON OPTICAL CONCENTRATOR LD3032


Optical Network Terminal (ONT)
Part No. Description Specification
35510259 GPON OPTICAL MODEM FK-ONT-G400B/PoE S2
35510446 GPON OPTICAL MODEM LIGHTDRIVE LD110-44B
35510315 GPON OPTICAL MODEM FK-ONT-G420W/AC S2



Transceiver for GPON Port and Uplink Port
Part No. Description Specification
35510197 TRANSCEIVER SFP GPON CLASSE B+ 2.5GBPS LR 1490NM SC-UPC (20KM)
35510275 TRANSCEIVER SFP GPON CLASSE C+ 2.5GBPS LR 1490NM SC-UPC (20KM)
35510271 TRANSCEIVER SFP+ UPLINK MODULE 10GE 1310NM 10KM LR SM
35510267 TRANSCEIVER SFP UPLINK MODULE 1GE 850NM 550M SX MM
35510269 TRANSCEIVER SFP UPLINK MODULE 1GE 1310NM 20KM LX SM
35510270 TRANSCEIVER SFP UPLINK MODULE 1GE 1310NM 40KM LX SM
35510291 TRANSCEIVER SFP UPLINK MODULE 1GE 1310NM 10KM LX SM
35510272 TRANSCEIVER XFP UPLINK MODULE 10GE 850NM 300M SR MM
35510273 TRANSCEIVER XFP UPLINK MODULE 10GE 1310NM 10KM LR SM
35510274 TRANSCEIVER XFP UPLINK MODULE 10GE 1550NM 40KM ER SM


                 
    บริษัทใน กลุ่ม ฟูรูคาวา อิเล็คทริค     ช่องทางบริการด่วน   บริการลูกค้า  
  Furukawa Electric Co., Ltd. (Japan)     การรับประกันสินค้า   โทร : (662) 105-4057  
  Furukawa Electric LatAm (Brazil)     การฝึกอบรม   แฟกซ์ : (662) 632-1080  
  OFS Fitel, LLC. (USA)     ตัวแทนจำหน่ายอย่างเป็นทางการ   อีเมล์ : support@fecsa.co.th  
  FITEL (Global Site)     ตัวแทนผู้ติดตั้งที่ผ่านการรับรอง   แผนที่ : FECSA  
  Furukawa Electric Europe Ltd     ระบบการบริหารจัดการสำหรับผู้ติดตั้ง   ข้อมูลเพิ่มเติมทางโซเชียล  
  Furukawa (Thailand) Co.,Ltd.  
Opportunities for Furukawa Accredited System Integrators and Installer  
 
 
 
Furukawa Electric Communications Southeast Asia Ltd.
191 Silom Complex Building, Unit C, 16th Fl., Silom Road, Kwaeng Silom, Khet Bangrak, Bangkok. 10500 Thailand.
Tel : +66 (0) 2-105-4057  Fax: +66 (0) 2632-1080